ได้รับสินค้า แพ็คจัดส่งมาดี ซื้อมากิโลละ 650 บาท รสชาติอร่อยหวานมัน เม็ดใหญ่เต็มเม็ด มีแตกนิดหน่อย แต่พอดีสั่งอีกเจ้านึงมาเขาบอกจัมโบ้เหมือนกันเลยลองสั่งมา พอเอามาเทียบเม็ดใกล้เคียงกันเลย รสชาติก็อร่อย แต่ของเขาโลละ 390 เอง ซื้อมา 2 ขีด 78 บาท แล้วมนไลฟ์บอกจะมีของแถม ก็ไม่มีนะคะ