ทานบ่อยค่ะยี่ห้อนี้ น้องชอบทานแบบซอง วันนี้ซื้อราคาไม่แพงมากบางร้านราคาสูงมาก บางที่ก่อไปซื้อในลาซาด้า หรือช๊อปปี้ เปรียบเทียบราคาดูว่าร้านไหนราคาถูกกว่ากัน บางร้านคละรสได้ บางร้านไม่ให้คละรส ถ้ายกกล่องก้อรสชาติเดียวเลย เด๊ยวจะลองซื้ออาหารเม็ดของพรามี่ให้น้องทานด้วยเพราะเคยมีบางร้านน้องทานหมดเลยน้อง