ร้านค้าจัดส่งสินค้าไวมากค่ะ แพ็คใส่กล่องอย่างดี ราคานี้ถือว่าถูกและคุ้มมากๆ ปกติซื้อแต่ในห้างแดงกระสอบละ10กิโลก็เกือบ800บาทแล้ว รอบนี้ซื้อในติ๊กต่อก20กิโลราคาไม่ถึง1,200 เพราะน้องที่บ้านทานยี่ห้อนี้มาตั้งเเต่1เดือนครึ่งจนตอนนี้เกือบ8ขวบ สงสัยจะได้เป็นลูกค้าประจำของทางร้านแล้วนะคะ