ดีมากเลยค่ะซื้อเป็นแพ็คคุ้มมากดีกว่าไปซื้อเม็ดละบาทอันนี้ตกเม็ดละ0.36บาทเองสั่งมาทั้งหมด5แพ็ค500เม็ด180 บาทถูกมากเลยเอามาทำของปัจฉิมได้เยอะเอาไปแจกได้อีกเยอะมากจริงๆไม่รู้จะกินยังไงให้หมดเลยเอาไปแจกราคาถูกและดีมากๆไว้คราวหลังแกมาอุดหนุนอีกค่ะทำของปัจฉิมไปขายให้เพื่อนได้อีกค่ะอันนี้ซื้อรอบ2แล้วค่ะถูก