ยี่ห้อนี้ใช้ดีอยู่ค่ะครั้งที่ 2 ครั้งที่ 3 ครั้งที่ 4 แล้วค่ะที่ได้สั่งซื้อจะแล้วก็ราคาพอฟังตกชิ้นละ 7 บาท 90 บาทซื้อจำนวน 8 ถุงแถม 2 ซึ่งลดราคาได้เยอะสำหรับเราที่คุณแม่ใช้เยอะแต่ที่สำคัญคุณยายวัย 86 ชอบฉีกแล้วก็คิดว่าจะเอามารองได้อีกจึงทำให้เม็ดเจลหล่นเต็มในห้องน้ำและอาจจะลื่นได้