ตอนแรกว่าจะสั่งมาขายชิ้นละ5 บาท พอสินค้ามาถึง คือมันเล็กไปค่ะไม่เหมาะ เราไม่แน่ใจคนอื่นขายเท่าไหร่แต่เราไม่กล้าเอาไปขายถ้าขาย3บาทต้องทอนตังยากอีก เพราะเราขายหน้าโรงเรียน เด็กๆค่อนข้างเยอะ น่าจะทำใหญ่กว่านี้นิดนึงเนาะ
คุณภาพของสินค้าและบริการ:แต่ขนมเขามีความน่ารัก เป็นรูปไอติม หอม หวาน